Trường tiểu học Hưng Hoà tham quan dã ngoại hè 2018
Vào sáng ngày 19 tháng 6 trường Tiểu học Hưng Hoà đã tham gia chuyến tham quan dã ngoại Nha Trang - Đà Nẵng với sự có mặt của các thầy cô giáo và cán bộ, công nhân viên trong nhà trường. Nhìn ai ai cũng phấn khởi mặt tươi cười chào đón hành trình với 5 ngày 4 đêm. Một số hình ảnh cuộc hành trình
Sân bay Vinh
Tháp bà Ponagar - Nha Trang
Đảo khỉ - Nha Trang
Vinpearl Land - Nha Trang
Bà Nà Hill - Đà Nẵng
Cầu Rồng - Đà Nẵng
Phố cổ Hội An - Đà Nẵng
Chùa Linh Ứng - Đà Nẵng
Kết thúc hành trình rất vui tươi, sảng khoái thư giãn cũng là một lần trải nghiệm và hiểu biết thêm những nét đẹp, văn hoá đặc sắc ở mỗi vùng miền trên đất nước Việt Nam.